Mô tả
Thông số kỹ thuật
Giới thiệu về Outboards
Động cơ gắn ngoài chạy xăng 4-thì 20HP của chúng tôi mang lại công suất đáng tin cậy, hiệu suất sử dụng nhiên liệu vượt trội và vận hành êm ái - khiến động cơ này trở thành lựa chọn lý tưởng cho tàu đánh cá, thuyền làm việc nhỏ và tàu giải trí.
Ưu điểm chính

Thân thiện với môi trường
Lượng khí thải thấp hơn làm cho nó tuân thủ các tiêu chuẩn môi trường và tốt hơn cho thiên nhiên.

Tiết kiệm nhiên liệu
Động cơ 4 thì tiên tiến đảm bảo quá trình đốt cháy sạch hơn và hiệu quả hơn, giúp bạn tiết kiệm nhiên liệu trong mỗi chuyến đi.

Tiếng ồn và độ rung thấp
Tận hưởng những chuyến đi mượt mà hơn với tiếng ồn và độ rung giảm, nâng cao sự thoải mái khi chèo thuyền của bạn.

Lớp phủ chống ăn mòn
Xử lý sơ bộ bề mặt, sơn lót độc quyền và lớp phủ tổng hợp ba{0}}lớp.
Dịch vụ
Bảo hành
1 năm cho mục đích thương mại / 2 năm cho mục đích giải trí
Giải pháp OEM tùy chỉnh
Từ kỹ thuật sản phẩm đến bao bì có thương hiệu, chúng tôi cung cấp khả năng tùy chỉnh từ đầu đến cuối phù hợp với thương hiệu và nhu cầu thị trường của bạn.
Kết thúc-đến-Hỗ trợ hậu cần kết thúc
Hỗ trợ hậu cần của chúng tôi bao gồm quản lý hàng tồn kho chính xác, đảm bảo mức tồn kho tối ưu và bổ sung kịp thời.

Đảm bảo phản hồi 24 giờ
Đội ngũ kỹ thuật chuyên môn của chúng tôi đảm bảo hỗ trợ nhanh chóng, chuyên nghiệp-đáp ứng mọi yêu cầu trong vòng một ngày làm việc.
Hướng dẫn kỹ thuật
Chúng tôi cung cấp các video hướng dẫn, hỗ trợ từ xa và hướng dẫn chi tiết để hỗ trợ cài đặt và bảo trì dễ dàng.
Công ty của chúng tôi
Chiết Giang Cang Long Power Machinery Co., Ltd.
quy mô doanh nghiệp
Nhà máy của chúng tôi trải dài trên15.000 mét vuông, hỗ trợ sản xuất-quy mô lớn với hơn100 nhân viên lành nghề, bao gồm một đội ngũ chuyên tráchkỹ sư kỹ thuật giàu kinh nghiệm. Chúng tôi được trang bị máy móc tiên tiến, dây chuyền sản xuất hiện đại, đảm bảo hiệu quả, độ chính xác cao và chất lượng sản phẩm đồng nhất.

Theo đuổi chất lượng
Chúng tôi duy trì quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt trong suốt quá trình sản xuất. Từ kiểm tra nguyên liệu thô và kiểm tra đúc khuôn cho đến kiểm tra hiệu suất nhiều giai đoạn trước và sau khi lắp ráp, mỗi bước đều được trang bị các công cụ chuyên dụng-máy kiểm tra độ cứng, micromet, thước cặp, v.v. Mọi mặt hàng không{4}}không phù hợp đều được làm lại hoặc bị từ chối, đảm bảo mọi sản phẩm đều đáp ứng các tiêu chuẩn chất lượng cao-của chúng tôi.

Kho






Chứng chỉ

Chú phổ biến: động cơ thuyền mới, nhà sản xuất, nhà cung cấp, nhà máy động cơ thuyền mới của Trung Quốc
ĐỘNG CƠ NGOÀI 4 THÌ 20HP
Động cơ bốn thì CG MARINE 20 mã lực-có lớp sơn mờ mới, hiệu suất được nâng cấp và cấu trúc được gia cố. Nó tương thích với cánh quạt SOLAS và được thiết kế để dễ dàng xử lý. Nội thất được sắp xếp-hợp lý, cụm tay cầm được cải tiến về mặt công thái học và giúp khởi động bằng tay dễ dàng cũng như chuyển số mượt mà hơn.
| NGƯỜI MẪU | F20 |
| Kiểu | 4 thì |
| Chiều cao ngang | 438mm (S) 565mm (L) |
| Kích thước | 1048*386*1097mm (S) / 1048*386*1224mm (L) |
| Trọng lượng khô | 53,8 kg(S) 55,8 kg(L) |
| Tối đa. Phạm vi vòng/phút | 5000-6000r/phút |
| Tối đa. Vượt trội hơn | 14,7kW |
| Phạm vi RPM không tải | 1050±50 vòng/phút |
| Loại động cơ | 2 xi-lanh. |
| Sự dịch chuyển | 362 cc |
| Hành trình khoan X | 63,0 x 58,1 mm |
| Thời điểm đánh lửa | CDI |
| Hệ thống lái | Điều khiển máy xới / Điều khiển từ xa |
| Hệ thống khởi động | Khởi động bằng tay / Khởi động điện |
| Chuyển số | F-N-R |
| Tỷ số truyền | 2.08(27/13) |
| Cắt & Nghiêng | Thủ công |
| Dung tích bình xăng | Bên ngoài 24L |
| Dung tích dầu bánh răng | 0.25 L |
| Cánh quạt | 9 1/4X11-J1 |
Một cặp
Dầu động cơ phía ngoài 4 thìTiếp theo
Động cơ phía ngoài di độngGửi yêu cầu










